ค้นหาข้อมูลได้ที่นี่

ผู้เขียน หัวข้อ: ประหยัดเวลาการโพสด้วย Ai Roboform  (อ่าน 774 ครั้ง)

ออฟไลน์ Admin WebSite

• เจ้าของเว็บไซต์
  • Administrator
  • Hero Member
  • Thank You
  • -Given: 19
  • -Receive: 1431
  • 1000819 บาท
  • View Inventory
  • Send Money To Admin WebSite
  • จิตพิสัยเกมส์มาแรง +1438/-2
  • เวลาออนไลน์ 16.30-23.00 ของทุกวัน
    • หน้าเพจ Facebook ของฉัน
ประหยัดเวลาการโพสด้วย Ai Roboform
« เมื่อ: 03 พฤษภาคม 2013, 07:32:49 pm »

พื้นฐานของการทำงานออนไลน์ คือการโพสประกาศ หากโพสวันละแค่ 5-10 เว็บคงไม่เหนื่อยมากเท่าไหร่ แต่…คนที่ทำงานอย่างจริงจัง ในแต่ละวันต้องโพสวันละ 100-200 เว็บ หรือมากกว่านั้น ลองคิดดูซิครับว่า มันจะเหนื่อยมากแค่ไหน วันนี้ผมเลยมีเครื่องมือดีๆ ที่จะช่วยประหยัดเวลาในการโพส ซึ่งโปรแกรมตัวนี้มีชื่อว่า  Ai Roboform

ประโยชน์ของเจ้า Ai Roboform คือ ใช้งานง่าย เหมาะกับนักการตลาดมือใหม่ที่ยังไม่มีทักษะในการโพส มากๆ อีกทั้งยังช่วยในเรื่องการประหยัดเวลา เพราะบางคนมีเวลาในการทำงานออนไลน์ แค่ไม่กี่ชั่วโมง ต่อวัน หากมีตัว Ai Roboform เอาไว้ใช้จะทำให้ทำงานได้ง่ายขึ้น สะดวกขึ้น อย่างแน่นอนครับ

วันนี้ผมมีวีดีโอ สอนการใช้งานเจ้า Ai Roboform มาฝากด้วย รับรองว่า ดูวิดีโอตัวนี้จบ คุณก็จะใช้โปรแกรม Ai Roboform ได้อย่างไม่ยากเลยละครับ งั้นอย่ารอช้าเราไปดูกันเลยดีกว่าครับ…

การใช้โปรแกรม Ai Roboform ช่วยให้ผมสามารถโพสเว็บประกาศได้วันล่ะ 100-200 เว็บได้ในเวลาแค่ 1-2 ชั่วโมงเท่านั้น หากใครที่ไม่ชอบใช้เวลาในการโพสเยอะๆ แนะนำให้ Download มาติดตั้งและลองใช้ดูนะครับ แล้วคุณจะมีความสุขกับการโพสเว็บอย่างแน่นอน

โปรแกรมนี้สามารดาวโหลดได้ฟรี เพื่อนๆสามารถดาวโหลดโปรแกรม Ai Roboform ได้ที่ลิ้งค์นี้ครับ  http://www.roboform.com/download ร่วมกันแบ่งปันสิ่งดีๆ ให้กับเพื่อนๆ ของคุณ แล้วพบกันใหม่ ในบทความหน้า จะเป็นเครื่องมืออะไรก็อย่าลืมติดตามนะครับ…

www.gamehitdownload.com/program/download/Ai Roboform.rar

รับติดตั้งโปรแกรม & เกมส์ PC สนใจติดต่อได้ที่ข้อความได้ล่างนี้
Facebook : www.facebook.com/jojoegameth [ชื่อในเฟสบุ๊ค : โจอี้ บีบอย]
Email :  jojoegameth@gmail.com
Sky : suparak2010
โทร : 084-6082620
เวลา Online : 16.30 ถึง 23.00
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 พฤษภาคม 2013, 07:39:15 pm โดย ผู้โพสเกมส์ในเว็บนี้ »
คลิกที่นี่เพื่อแทนคำขอบคุณ l Click Here To Say Thanks

v v v v v v v v v v v v v v v v v v v v v v v v v v v v

Tags:

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17